Three walking and cycling paths. Þrír stígar. Göngu- og hjólastígar. 1. áfangi – Hafnarfjörður og Garðabær
Buyer: Betri Samgöngur ohf
- Published
- 26 March 2025
- Submission deadline
- 29 April 2025, 14:00
- Place of performance
- IS001
- Procedure
- Open procedure
- Lots
- 1
- Documents
- 1
- Notice number
- 00195280-2025
- Reference
- e0dbe542-0ded-445a-b02d-8321b30e5c57
- Official source
- Official source
CPV codes
- 45233161Trabajos de construcción de caminos peatonales
- 45233162Trabajos de construcción de pistas para bicicletas
Description
Betri Samgöngur ohf. is requesting bids for the construction of walking and cycling paths, as well as path lighting and new signs and markings in three construction areas. Further information can be found in the tender documents. Betri samgöngur ohf. óska tilboða í gerð göngu og hjólatíga ásamt stígalýsingu og nýjum skiltum og merkingum á þremur framkvæmdarsvæðum. Nánari upplýisngar er að finna í útboðsgögnum.
Official publications
- TED · 00195280-2025 · 26 March 2025
- OJS · 60/2025 · 26 March 2025